

MAOMBI YA LESeni ZA VILEO
CHINI YA SHERIA YA VILEO NA 28 YA 1968

Maelezo: Fomu hii ijazwe na nakala tatu na itumwe kwa afisa mipango miji wa jiji ,
Mwenyekiti wa Kamati ya maendeleo ya Kata. Baada ya kulipia ada ya maombi katika
Ofisi ya Mapato ya Jiji:

A. MAELEZO YA MAOMBI:

Jina la Mwombaji.....

Anwani ya Posta.....

Jina la Biashara liloandikishwa

Mahali pa Biashara: Mtaa Plot No.

Kata Kijiji

Mji/Wilaya/Jiji

Aina ya Leseni: (a) Pombe za kigeni

i. Retailers On License (baa)

ii. Retailers Off License

iii. Wholesale Dealers License

iv. Club License

(b) Kutengeneza na kuuza pombe za kienyeji.

Ada ya Mwombaji imelipwa Tsh:

Kwa stakabadhi Nambari ya tarehe.....

Sahihi ya mpokea Fedha

Leseni ya zamani Nambari iliyotolewa tarehe.....

Sahihi ya mwombaji Tarehe

B. MAONI YA AFISA MIPANGO MIJI

Ombi hili limekubaliwa/ limekataliwa kwa sababu zifuatazo;

.....

.....

Tarehe Sahihi na muhuri wa Afisa Mipango miji.

C. MAONI YA AFISA AFYA

Ombi hili limekubaliwa/ limekataliwa kwa sababu zifuatazo

.....

..... kwa kumb, Na

Tarehe Sahihi ya Afisa Afya

D. MAPENDEKEZO YA KATA.

Kikao kimependekeza kuwa apewe/asipewe kwa sababu zifuatazo:-

.....

.....

Tarehe Sahihi ya Mwenyekiti wa kamati ya maendeleo ya kata.....

Sahihi ya Afisa Mtendaji

E. UAMUZI WA BODI

Ombi hili limekubaliwa / limekataliwa kwa sababu zifuatazo:-

.....

.....

Tarehe sahihi ya Mwenyekiti wa Bodi

Lipa Ada ya Tshs. Sahihi ya Mkadiraji Ada

Ada iliyolipwa Stakabali nambari

Tarehe Sahihi ya mpokeaji wa Fedha

F. UTOAJI WA LESeni

Nambari ya leseni imetolewa

Tarehe Sahihi ya Mtoaji leseni