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TANGAZO

Mkurugenzi wa Jiji anawatangazia waombaii wote walioshiriki zabuni ya upangishaji wa maeneo
ya biashara katika eneo la soko kuu mjini kati kuwa majibu ya awali yametolewa ambapo;

1. Wote walioandikiva [APEWE] ndio wanaokusudiwa kupewa (Hii inawahusu wenye
ILANI halali tu)

2. Wote walioandikiwa [AINGIZWE KWENYE TAUSI AUCTION] ni waombaji wapya (wasio
na llani) waliokidhi vigezo vyote na wanaokusudiwa kushindanishwa kupitia mnada
katika mfumo wa TAUSI. Vilevile mnataarifliwa kufika katika ofisi za Halmashauri ya Jiji
kwa ajili ya kuendelea na taratibu za kusajiliwa katika mfumo wa TAUSI; Wahusika waje
na vielelezo vifuatavyo;-

e Namba ya NIDA,

e Namba ya Miipa Kodi (TIN),
« Namba ya Simu iliyosajiliwa na NIDA ya mhusika na;

e Taarifa Binafsi

3. Waombaji wote walioambatanisha llani halali zenye majina ya watu wengine
wanaruhusiwa kuwasilisha malalamiko yao katika DAWAT!I LA MALALAMIKO lililo
andaliwa na Halmashauri ya Jiji la Mwanza wakiwa na vielelezo vyao vyenye uthibitisho
kuhusu llani hizo ndani ya muda wa kusudio uliotolewa katika zabuni hii.

4. Waombaji wenye ilani halali ambao maeneo waliyoomba yamegongana
watashindanishwa kupitia mnada katika mfumo wa TAUSI. Hivyo waombaji waote
ambao ilani zao zimegongana wanataarifiwa kufika katika ofisi za Halmashauri ya Jiji
kwa ajili ya kuendelea na taratibu za kusajiliwa katika mfumo wa TAUSI; wakiwa na
vielelezo vifuatavyo;-

o Namba ya NIDA,

e Namba ya Milipa Kodi (TIN),
o Namba ya Simu iliyosajiliwa na NIDA ya mhusika na;
o Taarifa Binafsi

N.B: Kwa wale wote watakaoshindanishwa katika mfumo wa TAUS| kwa njia ya mnada
hawatalipa ADA YA ZABUNI kwa hatua hii

Tangazo hili linahusu wale tu walioshiriki uombaji wa Zabuni ya upangishaji wa
maeneo ya biashara katika eneo la Sokg kuu. &?‘5..‘“
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