JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

Unapo jibu tafadhali taja

Kumb. Na. $10/59/VOL/V/89 28/02/2023

Katibu,

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
S.L.P 2320,

DODOMA.

Yah: MAOMBI YA KUTANGAZIWA NAFAS| ZA KAZI KWA KADA ZA MTENDAJI
WA MTAA DARAJA LA lil, MTUNZA KUMBUKUMBU II.

Tafadhali rejea somo tajwa hapo juu.

2. Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Jiji la Mwanza imepokea kibali
Kumb.Na.170/359/01“B” /59 cha tarehe 30.01.2023 kilichotolewa na Katibu Mkuu, Ofisi
ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, kwa nafasi ya kazi ya
Mtendaji wa Mtaa Daraja Ill (07), Mtunza kumbukumbu (02)

3, Aidha, kwa barua hii Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Jiji la Mwanza

inaomba kutangaziwa nafasi hizo. Tangazo limeambatanishwa na barua hii.

4. Nashukuru kwa Ushirikiano.
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

Unapo jibu tafadhali taja

Kumb. Na. $10/59/\VOL/V/88 2710212023
TANGAZO LA NAFASI YA KAZI.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Mwanza anapenda kuwatangazia Wananchi wote
wenye sifa ya kujaza nafasi (07) za Mtendaji wa Mtaa Daraja la Il na Msaidizi wa
Kumbukumbu Daraja Il (02) baada ya kupata Kibali cha Ajira Mbadala kutoka wa Katibu
Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora chenye
Kumb.Na.170/359/01“B” /59 cha tarehe 30.01.2023.

1. MTENDAJI WA MTAA DARAJA Ill NAFASI (07) NGAZI YA MSHAHARA TGS B.
A: SIFA ZA MWOMBAJI ZA KUINGILIA MOJA KWA MOJA.

L Awe na Elimu ya kidato cha nne (Form IV) au kidato cha sita (Form VI)
aliyehitimu mafunzo Astashahada/Cheti NTA level 5 katika moja ya fani
zifuatazo: Utawala, Sheria,Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya
Jamii, Mipango na’Sayansi na Siasa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo,

Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

B: MAJUKUMU YA MTENDAJI WA MITAA DARAJA IIL.

I Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali za Mitaa.
il Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao na kuwa Mlinzi wa amani na

msimamizi wa Utawala bora katika Mtaa.

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya
Mtaa.

V. Katibu wa mikutanc/ vikao na Kamati zote za Halmashauri ya Mtaa.

V. Kutafsiri na kusimamia sera, Kanuni, taratibu na Sheria za nchi.



vi.

Vil

viii.

Xi.

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kusimamia wananchi
katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini na kuongeza
uzalishaji mali.

Kiongozi na Mkuu wa vitengo vya kitaalam katika Mtaa.

Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Mtaa.
Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko ya wananchi.

Kusimamia utungaji wa sheria ndogo ndogo za Mtaa.

Mwenyekiti wa kikao cha Wataalam waliopo katika Mtaa.

2. MTUNZA KUMBUKUMBU Il NAFASI (02) NGAZI YA MSHAHARA TGS C.

A: SIFA ZA MWOMBAJI ZA KUINGILIA MOJA KWA MOJA.

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV /sit ana wenye Sitashahada (NTA level 6) katika fani

ya Urasimu ramani (Cartography) au (Geogformatics) Sheria,Afya au Masjala kutoka vyuo

vinavyotambuliwa na Serikali wenye ujuzi wa kompyuta.

B: MAJUKUMU YA MTUNZA KUMBUKUMBU II.

I

Vi

Vil.

Kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye regista (Incoming correspondence
register).

Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi (Outgoing correspondence register)
Kusambaza majalada yanayorudi masijala toka kwa watendaji (Action Officer)
Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majarada yanayohitajika na watendaji.

Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada (Racks/filling cabinets) au
mahali pengine yanapohifadhiwa.

Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (File tracking).

Kupokea majalada yanayorudi Masijala toka kwa Watendaji.

C: MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI.

Mwombaiji awe ni raia wa Tanzania.

Awe na umri kuanzia miaka 18 na asiyezidi miaka 45.

Awe Mtanzania mwenye akili timamu.

Maombi yote yaambatane na vivuli (photocopies) vya vyeti vya Taaluma, Ujuzi,
Cheti cha Kuzaliwa, Picha mbili (02) (Pasport size) za rangi za hivi karibuni.
Waombaji wote waambatanishe Wasifu wenye maelezo binafsi

yanayojitosheleza (Detailed CV), yenye anuani na namba za simu za kuaminika.



Vi. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vinahakikiwa na
kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE)

Vil Maombi yaandikwe kwa lugha ya Kiswabhili au Kiingereza.

vii. ~ Waombaji wa kazi ambao tayari ni waajiriwa katika Utumishi wa Umma
wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelezo vyaliyopo katika VWaraka
Na.CAC .45/257/01/D/140 wa tarehe 30/11/2020.

iX. Waombaiji waliostaafu Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa
kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

X. Awe hajawahi kutiwa hatiani kwa makosa ya jinai.

Xi. “Testimonial” “Posvisional Results” “Statement of Results” hati ya matokeo ya
kidato cha nne au sita (Form IV and Form VI) Results Slips”.

xii. — Awe na kitambulisho cha uraia (NIDA) au namba ya kitambulisho hicho

MAOMBI YOTE YATUMWE KWA ANUAZI IFUATAYO;
Mkurugenzi wa Jiji

Halmashauri ya Jiji la Mwanza,

S.L.P 1353,

MWANZA.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 13/03/2023.

Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya Halmashauri ambayo ni; cd@mwanzacc.go.tz

na Tovoti ya Sekretarieti ya ajira www.ajira.go.tz na katika mbao za matangazo za

Halmashauri na Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mwanza.
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Sekiete S. Yahaya
MKURUGENZI WA JlJI,
MWANZA.

Imetolewa na:

Y/KURUGENZ! WA JiJ) LA MWANZA
Makala, T M WANZA
Katibu
Ofisi ya Rais,
Secretariet ya Ajira katika Utumishi wa Umma
S.L.P 2320,

DODOMA.



