Unapojibu tafadhali Taja
Kumb. Na. 08/07/2024

TANGAZO KWA UMMA

[Chini ya kifungu cha 90(1) cha Sheria ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji)
Sura ya 28, Juzuu iliyorekebishwa 2002]
Ofisi ya MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA inawatangazia

wananchi wote kwamba Halmashauri ya Jiji la Mwanza inakusudia Kutunga Sheria

Ndogo zifuatazo;
I. Sheria Ndogo za Ada na Ushuru za Halmashauri ya Jiji la Mwanza
za Mwaka 2024.
Il. Sheria Ndogo za (Vituo vya Mabasi na Maegesho ya Vyombo vya
Moto) za Halmashauri ya Jiji la Mwanza za Mwaka 2024.
. Sheria Ndogo za Ushuru wa Huduma za Halmashauri ya Jiji la
Mwanza za Mwaka 2024. 3 |
IV. Sheria Ndogo za (Ushuru wa Masoko na Magulio za Halmashauri ya
Jiji la Mwanza za Mwaka 2024.
V. Sheria Ndogo za (Afya na Usimamizi wa Mazingira) za Halmashauria
Jiji la Mwanza za Mwaka 2024.
Endapo kuna mtu yeyote ana pingamizi au maoni kuhusu mapendekezo ya kufanya
marekekebisho ya Sheria Ndogo zilizotajwa hapo juu basi awasilishe ndani ya siku
kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili lililotolewa leo tarehe 08/07/2024.
TANGAZO HILI LIMETOLEWA LEO TAREHE 08/07/2024.

Wakill KioSom K. Kibamba
MKURUGENZI
) HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA
Nakala: Vyombo vya Habari na Tovuti ya Halmashauri ya Jiji la Mwanza
Mbao zote za Matangazo
Wafanyabiashara, Wadau wa Stendi na Masoko.



