JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISl YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na. HBE 101/205/01/4 Q6/06/2025

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mikurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Mwanza amepokea kibali cha ajira mpya kutoka kwa
Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais,Mengjimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora Kupitia
barua yenye Kumb. Na. FA. 97/228/01/A/25 ya tarehe 28 April, 2025, Hivyo anakaribisha

maombi ya kazi kwa watanzania wote wenye sifa kujaza nafasi zifuatazo-

1.0 MSAIDIZI WA KUMEUKUMBU DARAJA LA Il — NAFASI NNE (4).
1.1 MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA
.  Kuocrodhesha barua zinazoingia masijala kwenye regista (Incoming Correspondence
Register)
Il Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi (Outgeing Corespondence Register)
Il  Kusambara majalada kwa Watendaji {Action Officers)
IV. Kupokea majalada yanayorudi masijala kutoka kwa Watendaji (Action Officers)
V.,  Kutafuta Kumbukumbu/Nyaraka au majalada yanayohitajika na watendaji
VI,  Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada (Racks/Filling Cabinets) au
Mahali pengine yanapo hifadhmwa.
VIl Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani na nje ya Taasisi (File tracking)

1.1.2 SIFA ZA KUAJIRIWA
I, Awe naelimu va Kidato cha Nne {IV) au kidato cha Sita (V1)
. Awe na Stashahada/Diploma (NTA Level 6) katika fani ya utunzaj wa
kumbukumbu kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali,

. Awe na ujuzi wa kutumia Kompyuta,
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1.1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingalia ngazi za Mishahara ya Serikali yaani TGS C

2.0 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI TANO (5)

2.1 MAJUKUMU YA DEREVA DARAJA LA I

I, Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
I,  Kuwapeleka watumishi maeneg mbalimbali kwenye safari za kikazi,
Il.  Kufanya matengenezo madogo madogo ya garn.
IV, Kufanya na kusambaza nyaraka mbalimbali pale inapohitajika.
W,  Kujaza na kutunza taarnfa za safarn katika daftari la safari,
V1. Kufanya usafi wa gan na
VIl. Kazi zingine atakazopangiwa na Mwajir,

2.1.2 SIFA ZA KUAJIRIWA,

I, Awe na elimu ya kidato cha Nne (1V) au kidato cha sita (V1) mwenye Leseni ya
Udereva Daraja 'E"au 'C" ya uendeshaji .
.  Awe na chetifvyet kilichokupa Daraja la leseni ya Udereva ulilonalo.
I,  Awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1)
bila ya kusababisha ajali,
.  Awe amehudhuria mafunzo ya msingl ya uendeshaji wa magari (Basi Drving
Cource) yanayotolews na chuo cha mafunzo ya (VETA ) au chuo chochote

kinachotambuliwa na Serikali,

2 1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za Mishahara ya Senkali yaani TGS B.
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3.0 DEREVA WA MITAMBO DARAJA LA Il - NAFASI MOJA ({1).
3.1 MAJUKUMU YA DEREVA WA MITAMBO DARAJA LA

.
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Kuendesha mitambo kikamilifu bifa kusimamiwa,

Kuweka vipimo mbalimbali vinavyotakiwa kufuatana na kazi anayofanya na jinsi
anavyoelekezwa na kiongozi wa kazi hiyo.

Kutoa huduma ya kwanza ya matengensezo ya mitambo na pia aweze kuioa
maelekezo sahihi ya ubovu wa mitambo anapotakiwa  kufanya hivyo.
Kuandika vizun ‘log sheet' na kuweka kumbukumbu sahihi ya maturnizi ya vifaa
kwa mfano mafuta, grisi na vipuri.

Kuhakikisha kuwa mashine/mitambo inatumika kwa kazi zinazolakiwa.
Kufanya usah wa milambao.

Kufanya kazi nyingine kadn atakavycelekezwa na Msimamiz wake.

3.1.2 SIFA ZA KUAJIRIWA
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Awe na cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne {IV),

Awe na leseni Daraja "G ya uendeshaji mitambo pameja na ujuzi wa kutunza
vyombo mbalimbali vya mitambo hiyo.

Awe na chetifvyeti kiichokupa Daraja la lesen ya udereva ulilonalo,

Awe na uzoefu wa kuendesha mitambo kwa muda usiopungua saa mia tatu
(300} au miezi mitatu (3) bila kusababisha ajali.

3.1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Fwa kuzingatia ngazi za Mishahara ya Serikali yvaani TGOS A

4.0 MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMEA.JL

Wacombaji wote wawe ni raia wa Tanzania na wenye umr kuanzia miaka 18 na
usiozidl miaka 45.

Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maoembi na
wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira na ulemavu
walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretanati ya Ajira Katika Utumishi wa

Umma.
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1l Maombi yote yaambatane na vivuli (photocopies) vya vyet vya Elimu na Taaluma,
ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho
na vyati vya kuhitimu mafunze mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika
vilivyothibitishwa na MwanashernaWWakili, Cheti cha Kuzaliwa, Picha mbil {02)
(Pasport size) za rangi za hivi kanbuni.

V. Waombaj wote waambatanishe maelero binafsi yanayojitosheleza (Detailed
Curniculum Vitas), yvenye anuani na namba za simu zinazopatikana na Anuani
yva Barua pepe (E-mail addres) pamoja na majna ya wadhamini (Referees)
walatu wa kuaminika.

V. Waombaji waliosoma nje ya Mchi wahakikishe vyeti wyao vinahakikiwa na
kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE)

Wi Maombi yvaandikwe kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza.

vii.  Waombap waliostaafu Utumishi wa Umma hawaruhusiwi Kuomba isipokuwa
kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi,

vili.  Waombaji kazi ambac tayan ni waajinwa katika nafasi za kuingilia walioko kKatika
Ltumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelezo yalive katika
Waraka Na. CAC. 45/257/01/Di140 wa tarehe 30 Novemba, 2010

ix, Uwasilishaji wa taanfa za kugushi wahusika watachukubwa hatua za Kisheria.

W “Testimonial” “Posvisional Results™ "Statement of Results™ hati va matokeo ya
kidato cha nne au sita (Form IV and Form Vi) Results Shps” HAVIRUHUSIWI
katika maombi ya nafasi hizi.

. Waombaji ambac watakuwa na utofauti wa majina wanatakiwa kuambatanisha

DEED POOL ilivotalewa na kusainiwa na Msajill wa Hati na Viapo kutoka Wizara

ya Ardhi
%1, Awe na Kitambulisho cha uraia (MNIDA).
xii.  Mwisho wa kutuma maombi va kazi ni tarehe 19 June, 2025

xiv. MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yvako ya maombi ya kazi iliyosainiwa

pamaja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:

MEURUGENZI WA JLII
HALMASHAURI YA JLJI LA MWAMNZA,
20 BR.YA MACHEMEBA,

23182 NYAMAGANA,

S.L.P 1333,

MWANZA,
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v, Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kieletroniki wa Ajira {Recruitment Potal)
kupitia anuani ifuataye: hRlfps.dportal aiira gofz/ (Anuani hil pia inapatikana
kwenye tovuti ya Sekretanatl ya Alira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa
‘Recruifment Fotal’)

xwi. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulicainishwa katika tangazo hili
HAYTATAFIKIRIWA.

Tangazo hili limetolewa na:

Mussa Z. Mbyana
KAIMU MKURUGENZI
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA
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