OFISI YA RAIS

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

RATIBA YA KUINGIA KWA WAPANGAJI WA MAENEO

MBALIMBALI YA SOKO KUU

KUNDI LA KWANZA

NA. MAELEZO MUDA TAREHE
1. Meza Mbogamboga, Matunda & Viungo
2 Meza Nafaka, Ndizi & Viungo 4:00 asubuhi-
3. | Meza samaki wakavu & dagaa 6:30 asubuhi
4 Mabanda ya Kuku
30/06/2025

1. Meza Utamaduni

2. Meza ya Mifuko (Vifungashio)

3. Stoo

7:30 asubuhi-

9:30 mchana

1. Mgahawa Midogo

9:30 mchana-
10:30 jioni

Utatakiwa kuingia soko kuu ukiwa na vitu vifuatavyo:-

1. Barua ya Tuzo
2. Kitambulisho cha NIDA/Mpiga kura
3. Risiti za malipo

NB: Kumbuka hautaruhusiwa kwa mtu yeyote kuingia soko kuu bila kibali au nyaraka

tajwa hapo juu.

Zena |. Kapama
KAIMU MKURUGENZJ'
HALMASHAURI YA JUJI

MWANZA

Mkurugenzi Halmashauri ya Jiji, Barabara ya Balewa, Isamilo, S.L.P. 1333, Mwanza. Tanzania
Simu Na. +255 (28) 2501375, Nukushi: +255 (28) 2500785, Barua Pepe cd@mwanzacc.go.tz
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

RATIBA YA KUINGIA KWA WAPANGAJI WA MAENEO

MBALIMBALI YA SOKO KUU

KUNDI LA PILI

z
i

MAELEZO

MUDA

TAREHE

Maduka ya kuuza Vyombo nje & ndani

Maduka ya kuuza Viungo(spices)

Bucha za samaki

Bucha za nyama

Maduka ya vifaa vya umeme wote

Maduka ya vinywaji wote

Maduka Mazulia Carpets

Machinjio ya Kuku

3:00 asubuhi-

6:00 asubuhi

Maduka ya Vitambaa ndani & nje

Mgahawa Mkubwa

Maduka ya simu

Maduka ya nguo za ndani

Maduka ya Watoto

Maduka ya mabegi

Maduka ya viatu

Maduka ya vipodozi

Maduka ya urembo yote

Maduka Pembejeo za Kilimo
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' Maduka ya Dawa za mifugo & kilimo

6:00 asubuhi- .

9:30 mchana

—
.

'Maduka ya Nguo za Wakubwa Kiume

na Kike

s

Maduka ya Vitenge

| 10:00 Jioni-

11:00 Jioni

01/07/2025

Utatakiwa kuingia soko kuu ukiwa na vitu vifuatavyo:-

1. Barua ya Tuzo
2. Kitambulisho cha NIDA/Mpiga kura

- 3. Risiti za malipo

NB: Kumbuka hautaruhusiwa kwa mtu yeyote kuingia soko kuu bila kibali au nyaraka tajwa

hapo juu.
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HALMASHAURI YA JIJI
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

RATIBA YA KUINGIA KWA WAPANGAJI WA MAENEO
MBALIMBALI YA SOKO KUU

KUNDI LA TATU

NA. MAELEZO MUDA TAREHE
1. | Meza za Wafanyabiashara Ndogondogo | 4:30 asubuhi- 2/7/2025
2 6:30 mchana

Utatakiwa kuingia soko kuu ukiwa na vitu vifuatavyo:-

1. Barua ya Tuzo
2. Kitambulisho cha NIDA/Mpiga kura

3. Risiti za malipo

NB: Kumbuka hautaruhusiwa kwa mtu yeyote kuingia soko kuu bila kibali au nyaraka tajwa
hapo juu.

Zena |. Kapama
KAIMU MKURUGENZI
HALMASHAURI YA JlJI
MWANZA
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