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Kumb. Na. NYEGSS/AD/2021/01                                   TAREHE: 15/12/2020
JINA LA MWANAFUNZI: ______________________________________________________
       YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA MASOMO YA KIDATO CHA KWANZA 
SHULE YA SEKONDARI NYEGEZI MWAKA 2021
Kichwa cha habari hapo juu chahusika.
Ninayo furaha kukukaribisha kujiunga na masomo ya kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Nyegezi mwaka 2021
Wewe ni miongoni mwa wanafunzi wachache waliopata bahati ya kuchaguliwa kuendelea na masomo ya sekondari katika shule hii. Mara ufikapo shuleni hapa tumia nafasi hii adimu vizuri uliyopewa na Taifa kwa manufaa yako, familia yako na Taifa kwa ujumla.
Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 saa 1:00 asubuhi. Endapo haujafika shuleni ifikapo tarehe 18/01/2021, nafasi yako itajazwa na mwanafunzi mwingine. 
Pamoja na barua hii ninakutumia maagizo muhimu ya kujiunga na shule hii.
Nakutakia maandalizi mema.
…………………………..
REHEMA S. MASINGA
MKUU WA SHULE
MAHITAJI MUHIMU
Siku ya kuripoti shuleni kwa mara ya kwanza utatakiwa kuwa na vifaa vifuatavyo:
MAHITAJI YA JUMLA KWA WANAFUNZI WOTE (WASICHANA NA WAVULANA)
1. Kila mwanafunzi aje na kivuli (photocopy) cha cheti cha kuzaliwa.
1. Faili moja aina ya spring file.
1. Daftari kubwa 12 (aina ya counter books Quire 2 au 3).
1. Sweta, nembo na T-shirt za kola ( utapewa maelekezo ya mahali pa kwenda kununua  siku ya kuchukua fomu).
1. Mathematical set 1 aina ya Oxford au Cambridge.
1. Bag la kuwekea daftari (school bag 1).
1. Viatu vya ngozi vyeusi, kisigino kifupi, vinavyofunika miguu na vinavyo fungwa kwa kamba za viatu.
1. Shati jeupe linalochomekeka vizuri lenye mikono mifupi (aina ya tomato) lenye mfuko mmoja upande wa kushoto na lisilobana. Ni vizuri mwanafunzi kuwa na shati 2, suluali / sketi 2 kwa ajili ya unadhifu wa mwili.
Kila shati ni lazima liwekewe nembo na alama ya bar kwenye bega upande wa kushoto kuonesha kidato ulichopo kwa kutumia kitambaa cha suluali au sketi.

1. MAHITAJI KWA WASICHANA
1. Sketi pamoja na tai ndefu kitambaa kimeambatanishwa kwenye fomu hii. Ni kitambaa namba 1 (grade1) urefu wa sketi uwe inchi saba toka kwenye goti kwenda chini mbele na nyuma. Ukishona sketi fupi utashona nyingine maana fupi haikubaliki shuleni. Mshono wa boksi marinda matatu kuelekea kulia na marinda matatu kuelekea kushoto mele na nyuma. Michilizi miwili ya rangi nyeupe ya kushuka chini upande wa mbele ya sketi.
Ili kuepuka kurudishwa kwa mwanafunzi kutokana na kushona tofauti fika shuleni kwa maelekezo zaidi.
1. Soksi ndefu nyeupe zisizo na mapambo au maua yoyote
1. Awe na nywele fupi za kuchana kwa brashi, haruhusiwi kusuka, kunyoa panki, kipara cha wembe, au kuweka wei kichwani au mtindo wowote usio faa kwa mwanafunzi.
1. Asifuge kucha daima, hairuhusiwi kupaka rangi wala hina kucha za mikono na miguu kwa mwanafunzi.

1. MAHITAJI KWA WAVULANA
1. Suruali pamoja na tai (mfano wa suruali umeambatanishwa kwenye fomu hii) iwe pana ya kutosha  na marinda 2 mbele kila  mguu kiunoni, iwe na turn up kwa chini.
1. Soksi nyeusi.
1. Awe na nywele fupi za kuchana kwa brashi, haruhusiwi kusuka, kunyoa panki, kipara cha wembe, au kuweka wei kichwani au mtindo wowote usio faa kwa mwanafunzi.
1. Asifuge kucha daima, hairuhusiwi kuchora tattoo mwilini, kuvaa kacha mkononi, wala cheni shingoni.


