



TANGAZO NA FURSA ZA KIDIJITALI KWA VIJANA

Halmashauri ya Jiji la Mwanza na Manispaa ya Ilemela ikishirikiana na wadau wa maendeleo wa mashirika ya **ENABEL**, **ENNOVATE VENTURES** chini ya mradi wa **GREEN AND SMART CITIES SASA PROGRAM** watafanya mafunzo ya ujuzi wa **"DIGITAL SKILLS"** KUPITIA PROGRAM YA DIGIFY SKILLS LAB kwa vijana 50 wa halmashauri ya Jiji La Mwanza na Manispaa ya Ilemela mwezi **SEPTEMBER 2024**. Mafunzo haya yanalenga kuwajengea uwezo vijana kwenye teknolojia ya mtandao ili kuendanana na mabadiliko ya Teknolojia duniani.

Kozi zitakazotolewa katika mafunzo hayo ni:-

- DATA ANALYSIS (uchakataji wa taarifa)
- WORDPRESS (utengenezaji wa tovuti)
- FLUTTER PROGRAMMING (utengenezaji wa program tumizi)
- NO CODES (utengenezaji wa progamu kwa kutumia njia mbadala)
- PRODUCT DESIGN (ubunifu wa bidhaa za kidijitali)
- CONTENT CREATION (utengenezaji wa maudhui)
- DIGITAL MARKETING (masoko ya kidijitali)

MASHARTI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO

1. **KUJISAJILI KWENYE GOOGLE FORM** ambayo inapatikana kwenye mtandao (online) kupitia **link: bit.ly/DigifyMwanza**
2. Awe kijana mwenye umri wa miaka 18 na kuendelea.

3. Awe na vifaa vya kidigitali ambavyo ni **Kompyuta, Simu mpakato/ Kishikwambi, Simu janja.**
4. **Awe tayari kushiriki kikao** cha maelekezo juu ya mafunzo ya program ya **“DIGIFY”** kitakachofanyika tarehe **27 Agosti, 2024** muda saa **4:00 ASUBUHI** katika ukumbi wa **GHANDHALL** uliopo ofisi ya kata ya **Nyamagana.**
5. Kijana awe na kitambulisho chochote mfano. Lesseni ya udereva, Kitambulisho cha Taifa (NIDA) Kadi ya mpiga, Kadi ya bima ya afya kura kwaajili ya uthibitisho.
6. Mafunzo ni bure na hukuna malipo yoyote.

KWA MAELEZO ZAIDI KUHUSIANA NA MAFUNZO YA PROGRAMU YA “DIGIFY” WASILIANA NA WAFUATAO:

1. DANIEL KASONGI – HUB LEAD (ENNOVATE VENTURES),
0716 506 946, Email: kasongidaniel@gmail.com
2. ESTHER NGONYANI - AFISA MAENDELEO YA JAMII
0623 605 055, Email: esterngonyanie@gmail.com

IMETOLEWA NA,


KNY. **MKURUGENZI WA JIJI
MWANZA**

MKURUGENZI WA JIJI LA MWANZA
MWANZA