JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA JUI LA MWANZA ANAWATANGAZIA WANANCHI
KUOMBA MKOPO UNAOTOKANA NA ASILIMIA KUMI YA MAPATO YA NDANI USIO NA
RIBA.

NAMNA YA KUOMBA:KILA MWOMBAJI AMUONE AFISA MAENDELEO YA JAMII WA KATA
ANAYEPATIKANA KATIKA OFISI YA MTENDAIJI WA KATA HUSIKA.

MAOMBI YOTE YATATUMWA KWA NJIA YA MTANDAO KWA MKURUGENZI WA JUI LA
MWANZA KUPITIA OFISI YA MTENDAJI WA KATA ULIOPO
KIKUNDI KINATAKIWA KUWA NA SIFA NANYARAKA ZIFUATAZO:-

1. KATIBA YA KIKUNDI
2. CHETI CHA USAJILI WA KIKUNDI _
3. LESENI YA BIASHARA KWA KIKUNDI CHENYE BIASHARA/VITAMBULISHO VYA

UJASIRIAMALL
WANAKIKUNDI WOTE WAWE NA VITAMBULISHO VYA TAIFA
TAARIFA YA AKAUNTI KUTOKA KATIKA BENKI ILIYOFUNGULIWA KWA JINA LA

KIKUNDI
BARUA YA UTAMBULISHO KUTOKA KWA MTENDAJI WA MTAA NA KATA.
WANAKIKUNDI WAWE NA SHUGHULI ZA UJASILIAMALI WA PAMOJA.

WANAKIKUNDI WASIWE NA AJIRA RASMI
VIKUNDI VYA WANAWAKE IDADI YA WANAKIKUNDI NI WATU 5 NAKUENDELEA.

0. VIKUNDI VYA VIJANA IDADI YA WANAKIKUNDI NI WATU'5 NA RUENDELEA NA
WAWE NA UMRI KUANZIA MIAKA 18 HADI 35.

11. KIKUNDI CHA WATU WENYE ULEMAVU KIWE NA IDADI ISTYOPUNGUA WATU 2

NA WAWE NA NAKALA YA CHETI CHA KUZALIWA AU HATI YA KIAPO

INAYOTHIBITISHA KUZALIWA KWAKE.
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MUDA WA MAOMBI YA MKOPO NI KUANZIA TAREHE 15/07/2022.HADI 15/08/2022.

TANGAZO HILI LIJETOLEWA NA

SE AHAYA
MKU'RUGENZI HALMASHAURI YA JIJILA MWANZA



