MAPENDEKEZO YA RATIBA YA TAREHE ZA VIKAO VYA KAMATI ZA KUDUMU NA MABARAZA YA

MADIWANI WA HALMASHAURI YA JIUI LA MWANZA KUANZIA JULAI, 2017 HADI JUNI, 2018

2017 2018
NA. KAMATI
JUL | AG. | SEPT | OKT | NOV | DE | JAN | FEB. | MAC | APR | MEI | JUNI
Vikao vya Menejimenti (CMT) 17 | 09 12 18 14 13 | 16 16 13 11 14 15
1.
31 | 16 21 27 17 | *20 | 19 21 20 24 18 21
2. | Fedha na Uongozi 14
3 26 - - 24 *18 | 17 - - 16 - -
Huduma za Uchumi Afya na
Elimu
4 | Mipango Miji,Ujenzi na 25 - - 26 - *18 | 18 - - 17 - -
Mazingira
5 | Kudhibiti Ukimwi 25 - - 25 - *19 | 17 - - 18 - -
6 | BARAZA LA MADIWANI - 02 - 30 - *27 | 24 - - 25 - -
(kupokea taarifa za kata) *28
7 | BARAZA LA MADIWANI 03 31 25 26 -
(KAWAIDA)
8 MKUTANO MKUU WA 04
MWAKA.

NB: * VIKAO VYA BAJETI

(Tarehe ya vikao vya Bajeti vitategemea kulingana na mwongozo utakaotolewa Serikalini.




