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HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA 
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Jiji) 

 

Simu Mkurugenzi :    255(28) 2501375 
Ofisi zote   :              255 (28)  40334 

Fax :                       255 (28) 2500785 
E-mail.    cd@mwanzacc.go.tz 
                info@mwanzacc.go.tz 
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MSIMAMIZI WA KITUO 

 

1. Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la Nyamagana 

 anatangaza nafasi za kazi ya MSIMAMIZI WA KITUO CHA 

KUPIGIA  KURA ambaye atakuwa na jukumu la kusimamia 

shughuli za uchaguzi na kuhakikisha utulivu na usalama katika 

kituo cha kupigia kura kwenye Uchaguzi wa Marudio Kata ya 

Mhandu kujaza nafasi Wazi ya Diwani utakaofanyika tarehe 26 

Novemba, 2017.  

 

Aidha, majukumu mengine ya Msimamizi wa Kituo ni:- 

 

 Kupokea na kutunza vifaa kwa ajili ya Uchaguzi katika kituo, 

 Kuandaa na kufungua Kituo cha kupigia kura, 

 Kutoa Karatasi za Kura kwa Mpiga Kura baada ya kuzigonga 

Mhuri wa Kituo, 

 Kutoa ushauri na/au maelekezo kwa Wapiga Kura pale 

ambapo inahitajika kufanya hivyo, 

 Kufunga Kituo mara baada ya saa za kufunga Kituo kutimia, 

 Kuhesabu kura, 

 Kuhakikisha kuwa Mawakala waliopo kituoni wanapewa fursa 

ya kujaza fomu zote zinzohusika, 

 Kuandaa taarifa ya matokeo ya Uchaguzi ya Kituo na 

kuyabandika mahala pa wazi Kituoni, na kuwapatia nakala 

Mawakala walioshuhudia  Matokeo ya Kituo hicho, 

 Kushughulikia Malalamiko yanayojitokeza Kituoni na 

kukamilisha fomu zote za Malalamiko, 

 Kukabidhi kwa Msimamizi/Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi 

masanduku yote ya kura, fomu za matokeo ya Uchaguzi na 

vifaa vyote vya Uchaguzi vilivyokabidhiwa kwake kwa ajili ya 

Kituo, 
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 Kuhakikisha kwamba Watendaji wa Kituo wote waliopo 

chini yake wanafahamu majukumum yao na kwamba 

atahakikisha anaweka utaratibu mzuri wa kujipanga 

katika utekelezaji wa majukumu ya kituo. 

2. SIFA ZA MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA  KURA 

 

i. Awe raia wa Tanzania, 

ii. Ikiwezekana awe mkazi wa Kata ya MHANDU ambayo 

atafanyia kazi ya kusimamia Upigaji Kura na Kuhesabu   

Kura, 

iii. Asiwe Kiongozi au Shabiki wa Chama cha Siasa, 

iv. Awe Mwadilifu, Mvumilivu, Mpole, Mtiifu, Msikivu na 

         anayeweza kufanya kazi kwa kujituma, 

v. Awe na elimu ya Kidato cha nne au zaidi na anayeweza  

         kusoma na kuandika vizuri. Pia anayeweza kuyaelewa 

          Maelekezo ya Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura, 

vi. Awe na uwezo wa kuelewa vizuri Maelekezo ya Tume  

         yanayohusu Orodha ya Wapiga kura, 

 

3. UTARATIBU WA KUOMBA NAFASI YA KAZI  

  

Mwombaji anapaswa kuomba nafasi  husika akitoa taarifa 

kamili zinazomhusu kulingana na sifa zilizotajwa na pia 

akitaja; kazi yake anayofanya hivi sasa, namba yake ya 

simu, Jimbo, na  Kata anayokaa. 

 

Aidha, ataambatanisha picha moja ya rangi yenye ukubwa 

wa pasi ya kusafiria (passport size), vyeti na kitambulisho 

chochote alichonacho. 

 

Waombaji walioajiriwa wapitishie maombi yao kwa Waajiri 

wao. 

Maombi yote yatumwe kwa:- 

 

 Msimamizi wa Uchaguzi, 

 Jimbo la Nyamagana, 
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 MWANZA 

 

Maombi ya nafasi ya kazi hii ya Msimamizi wa Kituo cha 

Kupigia Kura yanaweza kuwasilishwa moja kwa moja 
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katika Ofisi ya Msimamizi wa Uchaguzi, Halmashauri ya 

Jiji la Mwanza. 

 

4. MUDA WA MWISHO WA KUWASILISHA MAOMBI 

(DEAD LINE) 

 

Muda wa mwisho wa kuwasilisha Maombi ya nafasi ya kazi 

ni tarehe 11/11/2017 saa 9:30 Alasiri. 

 

 

 

KIOMONI KIBURWA KIBAMBA 
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI 

JIMBO LA NYAMAGANA 
 

 


