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HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA 
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Jiji) 

 

Simu Mkurugenzi :    255(28) 2501375 
Ofisi zote   :              255 (28)  40334 
Fax :                       255 (28) 2500785 
E-mail.    cd@mwanzacc.go.tz 
                info@mwanzacc.go.tz 
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA KARANI MWONGOZAJI 

WAPIGA KURA (DIRECTION CLERK) 

 
1. Msimamizi wa Uchaguzi wa JIMBO LA NYAMAGANA 

anatangaza 

 nafasi za kazi ya KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA 

 (DIRECTION CLERK) ambaye atakuwa na jukumu la 

kuwaongoza Wapiga Kura wanaokuja  kituoni ili wafahamu 

mahali/chumba ambacho watapigia kura zao siku ya upigaji 

kura tarehe 26 Novemba, 2017. 

2. MAJUKUMU MAKUU YA KARANI MWONGOZAJI WAPIGA 

KURA 

 

 Atawajibika kwa Msimamizi wa Kituo cha Kupigia Kura, 

 Kuwapokea Wapiga Kura wanaokuja kituoni na 

 kuwaelekeza mahali wanapopaswa kupigia kura zao, 

 Kuhakiki kadi za Wapiga Kura wasiojua mahali  

watakapopigia kura na kulinganisha taarifa hizo na zile 

 zilizomo katika Orodha ya Wapiga Kura, 

 Kutoa kipaumbele kwa Wapiga Kura ambao ni walemavu, 

akina mama wajawazito, wagonjwa, wazee na vikongwe, 

3. SIFA ZA KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA 

 Awe raia wa Tanzania, 

 Ikiwezekana awe mkazi wa Kata ya MHANDU ambayo 
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 atafanyia kazi ya kusimamia Upigaji Kura na Kuhesabu 

Kura 

 Asiwe Kiongozi au Shabiki wa Chama cha Siasa, 

 Awe Mwadilifu, Mvumilivu, Mpole, Mtiifu, Msikivu 

 anayeweza kufanya kazi kwa kujituma, 

 Awe na elimu ya Kidato cha nne au zaidi na anayeweza  

kusoma na kuandika vizuri. Pia anayeweza kuyaelewa 

Maelekezo ya Msimamizi wa Kituo cha Kupigia Kura, 

 Awe na uwezo wa kuelewa vizuri Maelekezo ya Tume  

yanayohusu Orodha ya Wapiga kura, 

 
4. UTARATIBU WA KUOMBA NAFASI YA KAZI  

  

Mwombaji anapaswa kuomba nafasi  husika akitoa taarifa 

kamili zinazomhusu kulingana na sifa zilizotajwa na pia akitaja; 
kazi yake anayofanya hivi sasa, namba yake ya simu, Jimbo na  
Kata anayokaa. 
 

Aidha, Mwombaji ambatanishe picha moja ya rangi yenye 
ukubwa wa pasi ya kusafiria (passport size), vyeti na 

kitambulisho chochote alichonacho. 
 
Waombaji walioajiriwa wapitishie maombi yao kwa Waajiri wao. 
 
Maombi yote yatumwe kwa:- 

 

 Msimamizi wa Uchaguzi, 

 Jimbo la Nyamagana, 

 S.L.P. 1333 

 MWANZA 

 

Maombi ya nafasi ya kazi husika yanaweza kuwasilishwa moja 

kwa moja katika Ofisi ya Msimamizi wa Uchaguzi, Halmashauri 
ya Jiji la Mwanza. 

 
 
 
 

       4. MUDA WA MWISHO WA KUWASILISHA MAOMBI 

(DEADLINE) 
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Muda wa mwisho wa kuwasilisha maombi ya nafasi ya kazi hii ni 
tarehe 11/11/2017 saa 9:30 Alasiri. 

 
 
 

KIOMONI KIBURWA KIBAMBA 
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI 

JIMBO LA NYAMAGANA 
 

 

 

 


