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HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA 
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Jiji) 

 

Simu Mkurugenzi :    255(28) 2501375 
Ofisi zote   :              255 (28)  40334 
Fax :                       255 (28) 2500785 
E-mail.    cd@mwanzacc.go.tz 
                info@mwanzacc.go.tz 
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MSIMAMIZI MSAIDIZI NA. 2 WA 

KITUO 

 
1. Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la Nyamagana anatangaza 

nafasi za kazi ya MSIMAMIZI MSAIDIZI NA. 2 WA KITUO 

CHA KUPIGIA  KURA ambaye atakuwa na jukumu la 

kusimamia shughuli za uchaguzi na kuhakikisha utulivu na 

usalama katika kituo cha kupigia kura kwenye  Uchaguzi wa 

Marudio Kata ya Mhandu kujaza nafasi Wazi ya Diwani 

utakaofanyika tarehe 26 Novemba, 2017.  

 

Aidha, majukumu mengine ya Msimamizi  Msaidizi Na. 2 wa 
Kituo ni:- 

 Kuhakikisha kuwa anawaelekeza Wapiga Kura kutumbukiza 

kura zao katika Sanduku husika, 

 Kuhakikisha kuwa Wapiga Kura waliokwisha piga kura zao 
wanapakwa wino usiofutika katika kidole kidogo cha mwisho, 

 Atawajibika kwa Msimamizi wa Kituo cha Kupigia Kura. 

 
2. SIFA ZA MSIMAMIZI MSAIDIZI NA. 2 WA KITUO CHA 

KUPIGIA 

KURA 

 

 Awe raia wa Tanzania, 

 Ikiwezekana awe mkazi wa Kata ya MHANDU ambayo 
atafanyia kazi ya kusimamia Upigaji Kura na Kuhesabu 

Kura, 

 Asiwe Kiongozi au Shabiki wa Chama cha Siasa, 

 Awe Mwadilifu, Mvumilivu, Mpole, Mtiifu, Msikivu 
anayeweza kufanya kazi kwa kujituma, 

 Awe na elimu ya Kidato cha nne au zaidi na anayeweza  

kusoma na kuandika vizuri. Pia anayeweza kuyaelewa 
Maelekezo ya Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura, 

 Awe na uwezo wa kuelewa vizuri Maelekezo ya Tume  
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yanayohusu Orodha ya Wapiga kura, 
 

3. UTARATIBU WA KUOMBA NAFASI YA KAZI  
 

Mwombaji anapaswa kuomba nafasi  husika akitoa taarifa kamili 
zinazo mhusu kulingana na sifa zilizotajwa na pia akitaja; kazi yake 
anayofanya hivi sasa, namba yake ya simu, Jimbo, na  Kata 

anayokaa. 
      
Aidha, Mwombaji ambatanishe picha moja ya rangi yenye ukubwa wa 
pasi ya Kusafiria (passport size), vyeti na kitambulisho chochote 

alichonacho. 
 

     Waombaji walioajiriwa wapitishie maombi yao kwa Waajiri wao. 
 

      Maombi yote yatumwe kwa:- 
 
 Msimamizi wa Uchaguzi, 

 Jimbo la Nyamagana, 

 S.L.P. 1333 

 MWANZA 

 

Maombi ya nafasi ya kazi Msimamizi Msaidizi Na. 2 wa Kituo cha 
Kupigia Kura yanaweza kuwasilishwa moja kwa moja katika Ofisi ya 
Msimamizi wa Uchaguzi, Halmashauri ya Jiji la Mwanza. 

 
4. MUDA WA MWISHO WA KUWASILISHA MAOMBI (DEADLINE) 

 
Muda wa mwisho wa kuwasilisha Maombi ya nafasi ya kazi ni tarehe 

11/11/2017 saa 9:30 Alasiri. 

 

 

 

KIOMONI KIBURWA KIBAMBA 
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI 

JIMBO LA NYAMAGANA 
 

 
 

 

 


