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HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA 
 

 

 

 

 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
 

HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA IMEPOKEA KIBALI CHA AJIRA YA 

WATUMISHI WAWILI WA KADA YA WASAIDIZI WA HESABU 

WATAKAOFANYA KAZI KATIKA KITUO CHA AFYA IGOMA (MMOJA) 

NA MAKONGORO (MMOJA) KWA LENGO LA KUIMARISHA 

USIMAMIZI WA FEDHA KATIKA VITUO HIVYO KUANZIA MWAKA WA 

FEDHA 2017/2018 AMBAPO VITUO HIVYO VITAPOKEA FEDHA ZOTE 

ZINAZOHUSU HUDUMA ZA AFYA KUTOKA SERIKALI KUU NA WADAU 

WA MAENDELEO.   

 

 AJIRA HIZI ZITAKUWA ZA MKATABA WA MWAKA MMOJA 

MMOJA KWA KUZINGATIA KIPINDI CHOTE AMBACHO 

WAFADHILI WATAGHARAMIA AJIRA ZAO. KIPINDI CHA 

UFADHILI KIKIMALIZIKA WATUMISHI HAWA HAWATAINGIZWA 

MOJA KWA MOJA KATIKA UTARATIBU WA AJIRA ZA SERIKALI 

BALI ITATEGEMEA UFANISI NA UTENDAJI KAZI WAO. 

 

 AIDHA, AJIRA ZA WATUMISHI HAWA ZINAWEZA KUENDELEA 

BAADA YA MIKATABA YAO KWISHA KWA MASHARTI YA 

MIKATABA KWA MISHAHARA INAYOTOKANA NA MALIPO YA 

MAKUSANYO YA NDANI YA VITUO HUSIKA AU KUTOKA KATIKA 

HALMASHAURI HUSIKA. 

 

KUTOKANA NA KIBALI HICHO MKURUGENZI WA JIJI 

ANAWATANGAZIA NAFASI ZA KAZI KAMA IFUATAVYO: 

 

SIFA ZA UJUMLA: MWOMBAJI WA NAFASI YA KAZI ANATAKIWA: 

1. AWE RAIA WA TANZANIA. 

2. AWE NA ELIMU YA KIDATO CHA IV (NNE) NA KUENDELEA. 

3. AWE NA UMRI KATI YA MIAKA 20 – 40. 
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4. AWE NA UWEZO KUFANYA KAZI ATAKAZOPANGIWA NA MKUU 

WAKE WA KAZI. 

5. MAOMBI YAAMBATANE NA VIVULI VYA VYETI VYA SHULE NA 

TAALUMA PAMOJA NA MAELEZO BINAFSI (CV). 

6. AWE HAJAWAHI KUHUKUMIWA KWA KOSA LOLOTE LA JINAI 

(CRIMINAL OFFENCES). 

7. AWE AMERIDHIA KIASI CHA MALIPO KITAKACHOTOLEWA KWA 

KAZI HII. 

8. WAOMBAJI WOTE WAWE NA AFYA NJEMA, HAIBA NA WENYE 

MAADILI MEMA KUTUMIKIA UMMA. 

 

NAFASI ZA KAZI: 

 

MSAIDIZI WA HESABU (ACCOUNTS ASSISTANT)   - NAFASI 2 

 

KAZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA HESABU: 

 KUANDIKA NA KUTUNZA “REGISTER” ZINAZOHUSU SHUGHULI ZA 

UHASIBU. 

 KUANDIKA HATI ZA MALIPO NA HATI ZA MAPOKEZI YA FEDHA. 

 KUTUNZA MAJALADA YENYE KUMBUKUMBU ZA HESABU. 

 KUPELEKA BARUA/NYARAKA ZA UHASIBU BENKI. 

 KUFANYA USULUHISHO WA MASURUFU, KARADHA, HESABU ZA 

BENKI NA AMANA. 

 

UWAJIBIKAJI: 

MSAIDIZI WA HESABU ATAWAJIBIKA KWA MGANGA MFAWIDHI WA 

KITUO. 

 

SIFA: 

 CHETI CHA “ATEC LEVEL II” AU “FOUNDATION LEVEL” 

KINACHOTOLEWA NA NBAA, WAOMBAJI WAWE NA UZOEFU WA 

KAZI ZAIDI YA MWAKA MMOJA (1) KATIKA FANI HIYO. 

 

NGAZI YA MSHAHARA: 

NGAZI YA MSHAHARA ITAKUWA TGS B, KIMA CHA KUANZIA NI 

SHILINGI 390,000/=. 

 

NAMNA YA KUTUMA MAOMBI: 

MAOMBI YOTE YAANDIKWE KWA MKONO, NA YAAMBATANISHWE 

NA NAKALA ZA VYETI PAMOJA NA NAKALA YA MAELEZO BINAFSI  
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(CV) AMBAYO IMECHAPWA KWA MASHINE AU KOMPYUTA NA 

KUSAINIWA NA MWOMBAJI. MAOMBI YATUMWE KWA ANWANI 

IFUATAYO:  

 

  MKURUGENZI WA JIJI, 

  HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA, 

  S.L.P 1333, 

  MWANZA 

 

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 24/07/2017 SAA TISA NA 

NUSU ALASIRI (09:30) 

 

 

OMARY ISMAIL KAMATA 

KAIMU MKURUGENZI WA JIJI 


